Salamu za Msimu kwa Watendaji Wote wa Elimu ya Amani, Mawakili na Wafuasi

Ujumbe kutoka kwa Betty Reardon * tunapoingia 2020

* Betty Reardon ndiye mwanzilishi wa zote mbili Taasisi ya Kimataifa ya Elimu ya Amani (IIPE) na Kampeni ya Kimataifa ya Elimu ya Amani (GCPE)

Kwa wote na nyinyi nyote ambao mnaweza kusherehekea likizo ya kila mwaka, matakwa mema ya heri, na kwa ulimwengu ambao hauna vurugu na haki zaidi ambao tunatamani tunapopeana mshikamano katika yote tunayofanya kuifanikisha. Tunapoingia muongo huu wa tatu wa 21st karne, wacha tuendelee kusimama kwa umoja na kila mmoja na wote wanaoteseka vurugu na dhuluma tunayojitahidi kushinda. Natumai kuwa mshikamano utachukua fomu ya msaada unaoendelea kwa na kushiriki kikamilifu katika mitandao ya GCPE na IIPE inayowezesha ugomvi wetu.

Ninataka kumaliza mwaka kwa kuwasilisha shukrani zangu za dhati kwa wote walioshiriki mwaka huu uliopita Kampeni ya 90K kusaidia na kupanua mitandao ya IIPE & GCPE, na kwa wote ambao walijiunga nami katika maajabu sherehe ya 90 yanguth siku ya kuzaliwa. Tukio lenyewe na yote yaliyoingia na kuuzunguka yalikuwa nyota tu. Asante sana kwa wote.

Kama nilivyotangaza mwanzoni mwa juhudi za 90K, katika jaribio la kuhamasisha wafuasi kuwa wasaidizi, mchango wangu ungekuwa $ 90 kila mwezi inayotozwa kwenye kadi yangu ya mkopo. Ni muhimu sana kwa juhudi zetu kujua mapema kuwa kutakuwa na fedha za kudumisha kwa kazi inayoendelea ya Kampeni, na kuinua kuongeza pesa za IIPE kuwa nzito na isiyo na uhakika. Tunatumahi utazingatia mambo haya unapoamua ikiwa na kwa kiasi gani unaweza kusaidia CGPE / IIPE.

Sasa kwa kuwa nina miaka 91st mwaka, mchango wangu wa kudumu, kuanzia Januari itakuwa $ 91, na kila mwaka ambayo ninaweza kuendelea kubarikiwa, itaongeza dola moja zaidi kwa mwezi, hadi kampeni kuu inayofuata ya K. Ikiwa hiyo inaweza kuwa, inaweza kuwa 100K, lakini kuwa na busara kidogo, tunaweza kuwa na lengo la 95K.

Una miaka mingapi? Je! Unayo nambari ya bahati? Je! Kuna idadi fulani ya maana (au tofauti yake) ambayo unaweza kusherehekea na mchango wa kudumu wa kila mwezi? Hata kama itakuwa ya kubahatisha, tafadhali fikiria kutoa mchango wako kwa msingi endelevu. Tunapodumisha mitandao yetu, tunashuhudia mshikamano wetu na kufanikisha harakati zinazoendelea za kimataifa, tamaduni nyingi na kizazi.

Naomba tuwe wenye bidii zaidi na wengi zaidi kupitia 2020.

HERI YA MWAKA MPYA!!!

Betty Reardon
Desemba 2019

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Jiunge na majadiliano ...