Ombi la kupelekwa kwa kikosi cha kulinda amani nchini Afghanistan ili kutoa usalama kwa walio hatarini zaidi na kusaidia kurudisha utulivu wa raia

Tazama rufaa zingine za hivi karibuni za hatua za asasi za kiraia juu ya Afghanistan hapa.

(pakua nakala ya barua hiyo)

karibu
Jiunge na Kampeni na utusaidie #SpreadPeaceEd!
Tafadhali nitumie barua pepe:

1 thought on “Petition for the deployment of a peacekeeping force to Afghanistan to provide security to the most vulnerable and help restore civil order”

  1. Pingback: Maisha ya kupumua ndani ya UNSCR 1325 - Vikundi vya Wanawake vitoe Kikosi cha kulinda amani cha UN huko Afghanistan - Kampeni ya Ulimwenguni ya Elimu ya Amani

Jiunge na majadiliano ...

Kitabu ya Juu