Mpango wa Washirika wa Elimu wa Kituo cha Ikeda: Piga simu kwa Mapendekezo

jifunze zaidi na utume maombi

Mpango wa Wenzake wa Elimu ulianzishwa na Kituo cha Ikeda cha Amani, Kujifunza na Mazungumzo mnamo 2007. Mpango huu unaheshimu urithi wa kielimu wa mjenzi wa amani duniani na mwanzilishi wa Kituo, Daisaku Ikeda, na unalenga kuendeleza utafiti na usomi kwenye uwanja unaokua kimataifa wa Masomo ya Ikeda/Soka katika elimu.

Uga huu unaambatana na usomi wa kihistoria, dhana, na kijaribio juu ya falsafa na desturi za waelimishaji wa Kijapani Daisaku Ikeda, Josei Toda, na Tsunesaburo Makiguchi, na mbinu za sōka, au "kuunda thamani," ambazo wametunga na kutia moyo kote ulimwenguni. Falsafa na mazoea haya yanapunguza chekechea za Soka, shule za msingi na sekondari, vyuo vya wanawake, na vyuo vikuu katika nchi saba kote Asia na Amerika; kufahamisha shule na vyuo vikuu vya umma na vya kibinafsi visivyo vya Soka katika nchi mbalimbali; na kuunda mazoea na mitazamo ya maelfu ya waelimishaji na viongozi wa shule katika miktadha tofauti ya tamaduni, kabila nyingi na lugha nyingi. Muongo uliopita haswa umeshuhudia maendeleo ya ajabu katika nyanja ya masomo ya Ikeda/Soka katika elimu, ikijumuisha uanzishwaji wa mipango na taasisi nyingi za utafiti zinazohusishwa na chuo kikuu, kozi na programu za digrii, machapisho na tafsiri za kitaalamu, na mawasilisho ya mara kwa mara katika mikutano ya kimataifa.

Wenzake watastahiki ufadhili wa miaka miwili kwa $10,000 kwa mwaka ili kusaidia tasnifu za udaktari katika uwanja wa masomo ya Ikeda/Soka katika elimu, ikijumuisha uhusiano wake na falsafa na mazoezi ya elimu kwa ujumla zaidi. Tunaalika mbinu mbalimbali, ikiwa ni pamoja na utafiti wa tasnifu ambayo inachunguza vipimo vya ndani na vya nje vya masomo ya Ikeda/Soka katika elimu.

Sasa tunakubali maombi kwa kundi la 2022-2024. Nyenzo zote za maombi lazima ziwasilishwe kabla ya 11:59pm ET mnamo Septemba 1, 2022. Kwa maelezo zaidi, tafadhali tembelea tovuti yetu. ikedacenter.org au wasiliana na Anri Tanabe kwa: atanabe@ikedacenter.org

Jiunge na Kampeni na utusaidie #SpreadPeaceEd!
Tafadhali nitumie barua pepe:

Kuondoka maoni

Anwani yako ya barua si kuchapishwa. Mashamba required ni alama *

Kitabu ya Juu