Watoe WOTE !!! 4 vitu rahisi kila mtu anaweza kufanya sasa.

Kila raia wa Afghanistan aliye katika hatari - wanawake, wanaume, watoto, wazee, wale wenye ulemavu - ana haki ya kudai hifadhi. Lazima tuwatoe wote nje. Uokoaji kamili na kamili ni sharti la maadili na vitendo. Hapa kuna hatua 4 rahisi ambazo kila mtu anaweza kuchukua ili kuunga mkono juhudi hii.

Tazama rufaa zingine za hivi karibuni za hatua za asasi za kiraia juu ya Afghanistan hapa.

Watoe WOTE !!!!

Tunapoangalia machafuko mabaya katika uwanja wa ndege wa Kabul, tukijaribiwa kukata tamaa, tunatafuta njia za kuchukua hatua kushinda hali hii mbaya, tukipaza sauti zetu kudai uokoaji salama kwa wote walio katika hatari ya kufa.

Hapa kuna mambo 4 rahisi unayoweza kufanya hivi sasa kuongeza sauti yako na kuwaita wengine wainue yao:

  1. Pakua na ujaze kiolezo cha barua hapa chini (jaza nchi yako na jina lako).
  2. Tafuta jina na anwani ya barua pepe ya Balozi wa nchi yako kwenye Umoja wa Mataifa, na uwatumie nakala ya barua iliyojazwa.
  3. Tafuta jina na anwani ya barua pepe ya Waziri wako / Katibu wa Mambo ya nje, na uwatumie nakala ya barua iliyojazwa.
  4. Tuma ujumbe huu kwa watu wengi iwezekanavyo ambao wanaweza kujali na kutenda. Tuma kwa aina yoyote ya media unayotumia mara kwa mara.

Asante kwa kupaza sauti yako kwa kitendo cha mshikamano na uwajibikaji wa jamii ulimwenguni.

- Kampeni ya Ulimwenguni ya Elimu ya Amani (8/22/2021)

Kiolezo cha Barua

pakua toleo la MS Word la templeti (au nakili na ubandike maandishi hapa chini) 

Watoe WOTE !!!

Kila raia wa Afghanistan hatarini - wanawake, wanaume, watoto, wazee, wale wenye ulemavu - ana haki ya kudai hifadhi.  Inapongezwa kwamba Merika imesajili mashirika ya ndege ya kibiashara kusafirisha watu kutoka maeneo ya uokoaji hadi mahali pa makazi. Walakini, maelfu zaidi wanasalia nje ya uwanja wa ndege na kote nchini kwa hofu ya maisha yao. Jumuiya ya kimataifa - Merika na mataifa ya NATO haswa - wana jukumu la kuwawezesha kuishi. Baadaye ya nchi inaweza kuwa katika kuokoa maisha ya wale ambao siku moja wanaweza kurudi kujenga nchi ambayo walifanya kazi kwa bidii kuwaleta katika 21st Jumuiya ya kimataifa ya karne. Lazima tuwatoe wote nje. Uokoaji kamili na kamili ni sharti la maadili na vitendo.

Kama raia wa [Nchi yako], Naomba serikali yangu ifanye kazi kwa kujitegemea, na mataifa mengine na kupitia Umoja wa Mataifa kuwahamisha wote wanaotaka kuondoka Afghanistan. Tunasihi hakikisho kwamba:

  • Uwanja wa ndege wa Kabul utawekwa wazi hadi uokoaji utakapokamilika;
  • Kwamba korido salama na usafirishaji kwenda uwanja wa ndege utawekwa;
  • Mipaka hiyo itafunguliwa kuruhusu kupita kwa nchi nyingine na usafirishaji salama utolewe;
  • Kwamba nchi zote zinazopakana, nchi ambazo kwa sasa zinahifadhi tovuti za uokoaji na nchi zingine ambazo ndege zinaweza kufanywa, kukaribisha na kutoa huduma ya muda kwa wahamiaji;
  • Kwamba "makaratasi" ya visa yarahisishwe kwa dharura, na vituo vya nyaraka kwa kusudi hili vianzishwe kwenye uwanja wa ndege na kwenye maeneo ya mpaka ambapo egress inawezekana.

Kuombwa kwa heshima,

[Jina lako]

 

 

Kuwa wa kwanza kutoa maoni

Jiunge na majadiliano ...